Gabatarwa:
Sa'an nan takardar nada zai iya zama mafi dacewa zaɓi don dacewa da bukatunku idan kuna neman taimakon coil ɗin karfe don kamfanin ku. Sheet coil kawai nau'in kayan ƙarfe ne wanda ke samuwa a cikin tsarin coil, ƙirƙirar shi mai sauƙi don jigilar kaya tare da adanawa.
abũbuwan amfãni:
Sheet coil price-tasiri idan aka kwatanta da sauran karfe kayayyakin, kamar gi takardar coil halitta ta ROGO. An yi shi da ƙarfe mai sanyi, wanda ke nufin cewa yana da ɗorewa da inganci. Sheet nada shima baya buƙatar gyara sosai, yana ƙirƙira shi jari mai kyau.
Bidi'a
Saboda ƙirƙira na coil, kamfanonin ƙarfe sun zama mafi inganci wajen ƙirƙirar samfuran waɗanda suke da inganci masu girma. Abubuwan coil yanzu zaɓi ne wanda ya shaharar kasuwanci saboda dorewarsu, dorewarsu, da jigilar kayayyaki mai sauƙi. Ƙirar ƙira ta ƙira ta sami damar samun samfur wanda zai kasance mai mahimmanci ga yawancin masana'antu.
Farashin coil na takarda shine zaɓi waɗanda ke da aminci an yi shi daga ƙarfe mai inganci wanda aka gina don cika amincin masana'antu. Abubuwan coil, gami da galvanized takardar nada ta ROGO an ƙirƙira su, an gwada su, tare da bokan don tabbatar da sun cika ƙa'idodin aminci. Bugu da ƙari, dorewar takardar coil yana tabbatar da cewa zai iya jure wa kewaye wanda shine yanayin da ke da tsauri yana rage yuwuwar lalacewa ko rushewar abu.
Sheet coil yana aiki da kyau sosai a lambobi waɗanda suke fadi, iri ɗaya da na ROGO galvanized karfe takardar nada. Ya fi kasancewa a cikin gine-gine, samarwa, da masana'antu waɗanda ke kera motoci. Za a iya ƙirƙira coil ɗin takarda zuwa sifofi daban-daban don amfani da su a cikin bututun AC, rufin rufi, magudanar ruwa, da ƙari. Hakanan za'a iya amfani da coil ɗin takarda don ƙirƙirar kayan ɗaki, kayan dafa abinci, da sauran kayan gida.
Don amfani da coil ɗin takarda, dole ne mutum ya sami kayan aikin daban-daban kasancewar kayan aiki masu dacewa, kamar na karfe takardar nada ROGO ya gina. Dangane da aikace-aikacen, za'a iya yanke katako, hakowa, da kuma kafa kayan aikin amfani daban-daban. Yana da mahimmanci a yi amfani da kayan aiki waɗanda ke da kariya azaman safar hannu, tabarau na aminci, da abin rufe fuska yayin aiki da nada takarda. Don manyan ayyuka ko aikace-aikace waɗanda ke buƙatar girma da siffofi na musamman, yana da kyau koyaushe a tuntuɓi kwararre sosai.
Farashin coil ɗin takarda yana da garantin sabis mai inganci, da kuma zanen gado da ROGO. Kamfanonin ƙarfe waɗanda ke ba da samfuran coil ɗin takarda suna ba da ƙungiyar tallafin fasaha, azuzuwan, da sabis na abokin ciniki. Kamfanoni kamar namu suna ba da sabis waɗanda ke haɓaka ƙirƙira ƙarfe mai ƙima, yanke, da sabis ɗin da ke bayarwa tabbatar da gamsuwar abokan cinikinmu.
Rogosteel yana ba da samfuran samfura da yawa, gami da galvanized/galvanized/coil-launi karfe nada (ciki har da matt ppgi / embossed ppgi/Panel kayan aikin gida), zanen rufin rufin, birgima mai sanyi da na'urar aluminum. Ana samun ayyuka na musamman tare da launuka 1825, RAL da abokan ciniki masu launi na al'ada.Ya zo tare da kewayon aikace-aikace. yana da kyau ga allon katako / fale-falen fale-falen / fale-falen sandwich / farashin coil na gida / kabad ɗin rarraba wutar lantarki keels. Abubuwan da suka dace sun haɗa da garuruwan Gabashin Turai, manyan filayen jirgin sama na gida, masana'antar Samsung a Koriya ta Kudu, firiji Hisense a Afirka da sayan aikin injiniya da gina tashar jiragen ruwa na gwamnati. a cikin Gabas ta Tsakiya.
Rogosteel yana da farashin coil 9 tare da fitowar tan 2,000,000 na shekara-shekara kuma ya kulla yarjejeniya ta dogon lokaci tare da ƙwararrun ƙwararrun kamfanoni sama da 20 da manyan dillalan kwastam na tashar jiragen ruwa na ƙasa suna ba da tabbacin ingancin jigilar kayayyaki. Muna iya yin aiki tare da abokan ciniki don aiwatar da takaddun shaida daban-daban na takaddun gwaji don takardar izinin kwastan don isar da kaya. Wannan ya haɗa da takardar shaidar BV, takaddun shaida na Ofishin Jakadancin CO, da sauransu. Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun tallace-tallace suna samuwa a ko'ina cikin yini, duk shekara don tabbatar da cewa ana kula da sabis. A cikin sa'o'i 12, kasuwanci zai kula da duk wasu batutuwan tallace-tallace suna ba da mafita na farko a cikin sa'o'i 24.
Rogosteel ya sami takaddun shaida ta ISO9001 Quality Management System, ISO14001 tsarin kula da muhalli, OHSAS18001 tsarin kula da lafiya na sana'a, SGS/BV takaddun shaida daban-daban. Danyen kayan da ake amfani da su sun fito ne daga Tangshan Iron da Karfe HBIS, kuma fentin samfurin suna amfani da shahararrun samfuran duniya kamar AKZO PPG. Fasahar samfurin tana ɗaukar ingantattun layukan samarwa waɗanda sune farashin coil coil daga Jamus, cikakkun wuraren samarwa, da ingantaccen kulawa. tsarin samar da kulawa da masana a cikin binciken ingancin filin a cikin ainihin lokaci. Adadin wucewar gwajin samfur shine 100% da kayan aiki: kayan aikin sa ido mai ƙarfi na tutiya, allon gano lahani da kayan aikin gwaji na UV. Lokacin garanti na shekaru 15.
ROGOSTEEL ya mai da hankali kan fitar da kayayyaki zuwa waje, a cikin shekaru goma da suka gabata don inganta ingancin samfur da haɓaka sabis. ROGOSTEEL ya haɓaka alaƙar haɗin gwiwa tare da abokan ciniki sama da 500 a duk faɗin Asiya, Turai da Kudancin Amurka. Kamfanin kuma ya sami suna don ingantaccen tsarin da suka dace.company an ba shi lambar yabo ta "Shanghai Best Export Enterprise" da China Inspection-Free Products" da "Alibaba Fitaccen Ciniki" na tsawon lokaci. Ƙimar gamsuwar abokin ciniki shine 100% .
Haƙƙin mallaka © ROGO INDUSTRIAL (SHANGHAI) CO., LTD Duk haƙƙin mallaka - takardar kebantawa